Season 13: Chaos (Friday the 13th, January 2017)

Join other median communities around the world!
kissofaries
Daystar
674 | 8
chaos ladder UHC cầm fire cannonade với stormcall quẩy :punish:
giacmopk2
Skeleton
2 | 0
chào các bạn, mình là người mới.ai có bài nào viết về bowazon ko mình xin với. đang chơi con này mà thấy yếu sinh lí quá. dc cái đánh boss ngon.
ghostandme
Pit Knight
103 | 0
kaupezanaj wrote:
magickaito wrote:AE có ai dùng được D2Clicker trên win 10 bản mới nhất không? mình mới update lên win 10 bản mới nhất xong giờ bật D2Clicker là ấn alt + tab với cửa sổ + tab là đơ ở cửa sổ đấy luôn, cũng không ấn phím để tắt D2Clicker trong cmd được :(

Mình cũng bị lỗi ấy, máy ở nhà thì ko, máy ở ngoài quán net bị, mặc dù đều là win 7, chả rõ sao nữa.
Mà bác có biết cách dùng để chọn dòng khi reroll ko, mình ko biết cách dùng, khó khó sao áy

d2click nó chiếm key chỉ để hoạt động trên d2 thôi, dùng key trên chrome hay explorer hay cái gì khác là ngơ ngác liền

nếu có lỡ mà ấn nhầm thì dùng
► Show Spoiler

guide reroll
trước những dòng có dấu # là chú thích, hay nghĩ đơn giản hơn là lúc soft chạy nó sẽ bỏ qua dòng đó

lệnh "match" soft sẽ click 1 vị trí ta chỉ định bằng phím "+" cho đến khi soft tìm thấy dòng nào match với những gì ta đã thêm ở trong clicker.ini
ví dụ muốn reroll amulet có dòng "3 to all skill"
► Show Spoiler

không có khoảng cách nhé
nếu có dấu "cách" soft sẽ hiểu là "hoặc"
► Show Spoiler

soft sẽ cick cho đến khi match 1 trong 3 chữ trên: "3 spell damage" hoặc "12 to All Attributes" hoặc ...
vậy nên dấu "cách" chỉ nên dùng trong trường hợp muốn tìm: 3 to all skill "hoặc" 2 to all skill "hoặc" ...
► Show Spoiler

nếu bác muốn reroll cho được nhiều dòng theo ý thích thì chỉ việc xuống dòng bằng "enter" rồi thêm thôi
► Show Spoiler

đơn giản thế thôi
lưu ý là mod font soft không "nhìn" được nhé :)) bởi vì soft làm ra chỉ đọc được font của d2 gốc thôi :3
và d2click chỉ hoạt động lúc d2 chạy 2d trên cửa sổ windows
good luck!
Edited by ghostandme 6 years.
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Posted over 2.500 messages
Legendary Popularity Badge
Has a thread with over 250.000 views
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions
giacmopk2 wrote:chào các bạn, mình là người mới.ai có bài nào viết về bowazon ko mình xin với. đang chơi con này mà thấy yếu sinh lí quá. dc cái đánh boss ngon.

Search suchbalace bowazon guide.
ensiferumlism
Stone Warrior
31 | 0
Hello các sếp. Lâu giờ toàn thẩm du SP, h định ladder này cũng online với mọi người cho vui. Có gì giúp đỡ cho mình với nhá :) Hiện tại vẫn chưa biết nên chơi char nào ? Pouncezon thì ngon với việc cày đồ, sorc thì kiếm cham. Hi vọng về sau giúp đỡ làm mấy cham khó khó mà SP mình không tài nào làm được ( Void, Brother, MNX). Chào thân ái.
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions
Yên tâm vn có 1 số người tốt lắm.
Giờ chưa có changelog nên cũng ko biết chơi gì. Chắc sin.
magickaito
Destroyer
7 | 1
ghostandme wrote:d2click nó chiếm key chỉ để hoạt động trên d2 thôi, dùng key trên chrome hay explorer hay cái gì khác là ngơ ngác liền

Bác không hiểu ý e rồi, e mới chỉ bật d2 với d2clicker chứ chưa làm cái gì cả, thậm chí chưa kết nối d2 đến d2clicker chứ đừng nói auto chiếm chuột này nọ. e cũng dùng d2clicker rất lâu rồi và cũng không phải tay mơ về cái d2clicker này nên nếu là những lỗi sơ đẳng ấy thì e hỏi làm gì? :?
kaupezanaj
Rust Claw
83 | 4
ghostandme wrote:
và d2click chỉ hoạt động lúc d2 chạy 2d trên cửa sổ windows
good luck!

Hoá ra đay là lý do mình ko xài dc d2click. Thanks
Mùa này định chơi nec cơ mà thấy bọn nó vote chơi nec nhiều quá thấy hơi nản có lẽ chơi druid cho đỡ đụng hàng.
sacks
Ice Clan
566 | 4
Common Popularity Badge
Has a thread with over 10.000 views
Vẫn chưa có versionlog , dự là sẽ có 1 sự xáo trộn lớn giữa các char .
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions