Topic Chat Chit Mừng Box Vietnamese

Join other median communities around the world!
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Posted over 2.500 messages
Legendary Popularity Badge
Has a thread with over 250.000 views
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions
Ờ ko có gì. Đây cũng là những char mình chơi trên TSW ladder này nên hiểu cũng rõ :D[/color]
Edited by Pinball 6 years.
BlackZ
Pit Knight
111 | 5
Em thấy thế này cũng đc nhưng mà nếu lập thêm thread riêng theo kiểu [Newbie-Friendly Builds] hay 1 số thread nhỏ cho mỗi build sẽ dễ thảo luận và theo dõi hơn :D .
Post như thế này hơi khó theo dõi. Vd như lên tận mấy chục trang thì khó dò ra cái build mình cần lắm :scratch: .
qizhuynh
Prowler
15 | 0
Con UHC tăng stat sao vậy bạn? Đang thử e nó :D Với giftbox ở act 1 cày ra staff đc đúng hok bạn
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions
BlackZ wrote:Em thấy thế này cũng đc nhưng mà nếu lập thêm thread riêng theo kiểu [Newbie-Friendly Builds] hay 1 số thread nhỏ cho mỗi build sẽ dễ thảo luận và theo dõi hơn :D .
Post như thế này hơi khó theo dõi. Vd như lên tận mấy chục trang thì khó dò ra cái build mình cần lắm :scratch: .

Cũng đúng. Cookied. Vậy là làm 1 thread chuyên về hỏi đáp, mọi vấn đề sẽ đc hỏi trong đó còn ở đây là topic chat linh tinh :D. Còn guide build thì mình lười viết hướng dẫn đầy đủ chi tiết lắm nên thôi, ai hỏi thì sẽ cố gắng trả lời kỹ =))
qizhuynh wrote:Con UHC tăng stat sao vậy bạn? Đang thử e nó :D Với giftbox ở act 1 cày ra staff đc đúng hok bạn

Mới vô thì max ene đi bạn (sau này end game sẽ max vit). Lúc đầu bạn cứ đè Grisword mà lấy TU. Lấy vài món xài tạm đc thôi rồi đi giết con Andariel. Mỗi lần giết nó sẽ đc 1 TU (boss act chắc chắn drop TU và tùy mức độ mà nhiều hay ít), cube mấy cái TU ko cần thành AC (Arcane Crystal) để tạo TU theo ý mình (recipe trong docs).

Qua thread này hỏi nha bạn:
viewtopic.php?f=28&t=173
qizhuynh
Prowler
15 | 0
Cái vụ cày AC thì mình bít rồi :D Vậy main skill early là Apocalypse từ weapon + Mind flay đúng hok bạn. Ok thanks bạn nhiều nhé :d
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions
Không. Xài mỗi Apocalypse thôi, gặp Fire Immune thì switch skill sang Slayer hoặc chạy lòng vòng cho symphony of destruction/VoR bem :))[/color]
qizhuynh
Prowler
15 | 0
KK OK rồi. Đang đi tới q3 act 1 rồi. Có gì mình tham khảo tiếp nhé bạn
BlackZ
Pit Knight
111 | 5
Pinball wrote:Cũng đúng. Cookied. Vậy là làm 1 thread chuyên về hỏi đáp, mọi vấn đề sẽ đc hỏi trong đó còn ở đây là topic chat linh tinh :D. Còn guide build thì mình lười viết hướng dẫn đầy đủ chi tiết lắm nên thôi, ai hỏi thì sẽ cố gắng trả lời kỹ =))

Em nghĩ nếu lười thì như thế này tiện hơn chăng: vì build của mấy pro trong game hơi khó đọc hoặc thiếu 1 số tip newbie cần (lại còn tiếng anh :lol: ) nên ai có build dùng đc và rẻ cứ post 1 thread miniguide cho ae tham khảo nhanh cũng đc :) , chẳng hạn bao gồm early - mid - end game gear và 1 cái skill planer sẽ ko tốn quá nhiều thời gian, về sau có thể edit bổ sung cho đầy đủ :mrgreen: .

ps: nhận tiện e đang thử build 1 con mana sorc, bác nào có ý tưởng thì cho e ý kiến với nhá :D
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions
Vậy rảnh sẽ làm cái mini guide về Wolf Druid.

Mana sorc thì chưa build bao giờ :)). Đoán main skill là Arcane Torrent nhỉ?[/color]
nguyenvanduc
Imp
5 | 0
mới vô nên char nào vậy mấy bác. e ms vô chơi nên ko biết :D