Season 13: Chaos (Friday the 13th, January 2017)

Join other median communities around the world!
kaelthas
Jungle Hunter
28 | 0
Image
t dungf laucher mà qua map cứ bị ntn (đã turn on DEP) ai biet fix k chỉ mình với. d2se thì càng tốt
mtuanhl
Acid Prince
48 | 1
Great Auction Badge
Won 200 auctions
Xoá hết tất cả tải lại từ đầu với bản 1.1.3 đi
jamesblade
Skeleton
3 | 0
kaelthas wrote:Image
t dungf laucher mà qua map cứ bị ntn (đã turn on DEP) ai biet fix k chỉ mình với. d2se thì càng tốt

tui cung bi k bk bi j cai di cai lai quai k dc
bobokaa177
Fallen
1 | 0
mọi người có ai biết cho mình hỏi là tại sao khi kill des diablo thì nó lại hiện lên 2 vòng tròn xanh xanh không vậy ?? không biết nó có lq đến quest gì không

mình muốn hỏi thêm cái prefix với suffix trong phần item affixes nó khác gì nhau ??
quybaubmt
Destroyer
6 | 0
Cho mình hỏi trong forum có toppic nào share char ko nhỉ?
dtd
Monkey King
287 | 1
quybaubmt wrote:Cho mình hỏi trong forum có toppic nào share char ko nhỉ?

hình như share char/share stash bị cấm. muốn xin thì phải pm riêng
quybaubmt
Destroyer
6 | 0
Hix, thế có bác nào choi offline ko inbox share em với, ngồi mày mò mờ mắt mà vẫn đuối quá, với thời gian hạn hẹp quá ==!
hittlle
Balrog
130 | 0
quybaubmt wrote:Hix, thế có bác nào choi offline ko inbox share em với, ngồi mày mò mờ mắt mà vẫn đuối quá, với thời gian hạn hẹp quá ==!

inbox mình
quybaubmt
Destroyer
6 | 0
hittlle wrote:
quybaubmt wrote:Hix, thế có bác nào choi offline ko inbox share em với, ngồi mày mò mờ mắt mà vẫn đuối quá, với thời gian hạn hẹp quá ==!

inbox mình

Đã inboxx bác share e với :mrgreen:
doanhonghieu
Skeleton
3 | 0
E mới tập chơi game này,và cũng bik cách ép đồ.ngọc sơ sơ.Nhưng gặp rắc rối ở phần build socked jewel,mấy topic hướng dẫn họ dùng từ viết tắt làm e ko hiểu đó là option gì,ai bik chỉ dùm e mấy từ viết tắt này cái như: 2%LL,6% SD,FHR,AR,IAS???? Là sao ạ nguyên văn đầy đủ của dòng option đó là gì???