Season 13: Chaos (Friday the 13th, January 2017)

Join other median communities around the world!
PhucHung
Abomination
147 | 17
kaupezanaj wrote:
PhucHung wrote:
Pinball wrote:http://forum.median-xl.com/viewtopic.php?f=25&t=6211

NEW PATCH IS COMING

Nerc sẽ bị nerf! Thề luôn :wall: :wall: :wall:

Chuyện nhỏ ấy mà, ko quan tâm :roll:
Chỉ mong sửa lại Summoning Uberquests nhưng đừng xóa luôn dark sum là dc :D

Do đang chơi con nerc ngon :'( mà nghi là dark summoning cũng bị xóa luôn đó, vì mục đích chính của nó là summon boss mà h boss có stage riêng rồi, nên tui nghĩ đến 90% là sẽ đi luôn. Bản này cũng đâu cho cube với book of lies đâu @@
kaupezanaj
Rust Claw
83 | 4
PhucHung wrote:Do đang chơi con nerc ngon :'( mà nghi là dark summoning cũng bị xóa luôn đó, vì mục đích chính của nó là summon boss mà h boss có stage riêng rồi, nên tui nghĩ đến 90% là sẽ đi luôn. Bản này cũng đâu cho cube với book of lies đâu @@

Xóa dark sum kéo theo nhiều hệ lụy lắm.
Dạng như Bò, Nhện, Tsin thì sao, có lẽ làm lại cả các boss room đó nữa. Hơi phiền chút xíu :-8
tăng dc gấp đôi room nên mong làm thêm cái quest hoành tráng chút.
Cái the void cũng làm lại luôn đi chứ reroll map mệt vkl, tỷ lệ vào trúng map mình cần để kiếm nhẫn là 1/12. Chưa kể cái pride vào đúng map rồi nhưng vẫn có khả năng ko tồn tại boss.
Làm rồi mới thấy cái hướng dẫn the void của bác KorCola thiếu sót nhiều vãi :bounce:
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Posted over 2.500 messages
Legendary Popularity Badge
Has a thread with over 250.000 views
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions
1 tuần nữa có patch mới. Chuẩn bị đua top nào :D
suntorytime
Monkey King
269 | 6
có thay đổi gì không, cho xin cái nguồn để đọc ông ơi :bounce:
nikita
Acid Prince
49 | 5
Common Auction Badge
Won 50 auctions
ladder sau char nào hot thế ô :v
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Posted over 2.500 messages
Legendary Popularity Badge
Has a thread with over 250.000 views
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions
Biết đâu. Đợi changelog thôi :gach:
dtd
Monkey King
287 | 1
cho em hỏi là bard có dễ chơi không ạ, có kiểu build nào thân thiện với người chưa chơi 33 bao h như em không ạ?
kodvil1
Skeleton
3 | 0
dtd wrote:cho em hỏi là bard có dễ chơi không ạ, có kiểu build nào thân thiện với người chưa chơi 33 bao h như em không ạ?

early thì thấy throw khá ổn sau đó có thể chuyển qua summon. O-)
PhucHung
Abomination
147 | 17
kodvil1 wrote:
dtd wrote:cho em hỏi là bard có dễ chơi không ạ, có kiểu build nào thân thiện với người chưa chơi 33 bao h như em không ạ?

Thấy sai sai sao ak @@~ Summon trước r mới qua throwing bard chứ. Summon chủ yếu để leveling 120 cho dễ thôi, chứ late game mà xài summon sao chịu nổi end game quest XD
kodvil1
Skeleton
3 | 0
PhucHung wrote:
kodvil1 wrote:

Thấy sai sai sao ak @@~ Summon trước r mới qua throwing bard chứ. Summon chủ yếu để leveling 120 cho dễ thôi, chứ late game mà xài summon sao chịu nổi end game quest XD

tùy mỗi ng vs tui cũng chưa với tới end game quest (còn khoảng 10 mấy charm chưa lấy). Lúc đầu chơi throw lên terror r nhảy qua summon vì lúc đó skill nó k cd nữa. Rùi giữ sum làm hết mấy cái Q dễ lấy charm + farm item xong tùy theo item drop ntn mới quyết định đi tiếp sum hay chuyển :bounce: :bounce: