Season 13: Chaos (Friday the 13th, January 2017)

Join other median communities around the world!
saphirine
Dark Huntress
10 | 0
tình hình là đang chơi con UHC dùng mindflay làm dame chính, định build 1 con merc nó tank cho mình bắn skill thì nên dùng con act 2 hay act 5 vậy mấy bạn
quybaubmt
Destroyer
6 | 0
Em mới tập chơi nên ko rõ lắm, các bác cho e hỏi sao unique mà vẫn có dòng doub orb đc vậy?Image
Với cái Jewell này nữa, có cách nào kiếm ra nó ko ợ?Image
dtd
Monkey King
287 | 1
Jewel đánh rơi ra thôi, còn unique thì chắc là dùng orb trial luck gì đấy ( trông có vẻ là bản cũ xvi ) hoặc là secret gì thì mình không biết
quybaubmt
Destroyer
6 | 0
Hix, Có bác nào chơi offline mà lụm đc cục Jewel đó ko share e với :cheers:
iamq1803
Heretic
408 | 45
Common Love Badge
Earned over 20 cookies
SU, SSU, SSSU, MOTW là viết tắt của những cái gì thế các bạn??
dtd
Monkey King
287 | 1
iamq1803 wrote:SU, SSU, SSSU, MOTW là viết tắt của những cái gì thế các bạn??

MOTW: Cái này chưa nghe bao h :v chỉ biết là có COTW thôi. Corner stone of the world là viên unique jewel cộng 1 skill bất kì

SxU (sacred unique): viết tắt của cái gì thì không biết, chỉ viết là tra trong list sacred unique docs có 3 cột, từ trái sang phải là SU SSU SSSU không có trong docs hình như là SSSSU
Sai gì xin chỉ giáo :v
dtd
Monkey King
287 | 1
:|
quybaubmt wrote:Hix, Có bác nào chơi offline mà lụm đc cục Jewel đó ko share e với :cheers:

Không biết tui có không, để tối t roll cho
iamq1803
Heretic
408 | 45
Common Love Badge
Earned over 20 cookies
dtd wrote:
iamq1803 wrote:SU, SSU, SSSU, MOTW là viết tắt của những cái gì thế các bạn??

MOTW: Cái này chưa nghe bao h :v chỉ biết là có COTW thôi. Corner stone of the world là viên unique jewel cộng 1 skill bất kì

SxU (sacred unique): viết tắt của cái gì thì không biết, chỉ viết là tra trong list sacred unique docs có 3 cột, từ trái sang phải là SU SSU SSSU không có trong docs hình như là SSSSU
Sai gì xin chỉ giáo :v

Thank nhé! Mình biết SU là Sacred Unique, hóa ra mấy cái SS SSS là từ trái qua phải à :)) lại còn có cả SSSSU mới ghê :lol:
dtd
Monkey King
287 | 1
à quên, MOTW cũng có thể là mard of the wild skill buff của druid thì phải
quybaubmt
Destroyer
6 | 0

Bác nào cho e hỏi Bar này build như thế nào vậy, sao nhìn nó đánh mạnh dữ @@