Season 13: Chaos (Friday the 13th, January 2017)

Join other median communities around the world!
goldensun
Imp
5 | 0
anh em cho mình hỏi về pouncezon 1 chút. Mình có theo guide của 1 thanh niên trên đây về pouncezon thì thấy đồ chỉ số early game của tên đó cao và khác với trên web, đơn cử là cái weapon
Image

trên web thì nó khác
Image

Cho mình hỏi là tại sao có sự khác nhau quá lớn như vậy? hay là do trong bản mới này đồ đạc bị nerf damage xuống rồi?

Thanks anh em
suntorytime
Monkey King
269 | 6
goldensun wrote:

Patch mới damage bị giảm nhưng hp của quái cũng giảm, tức là không có gì thay đổi cả.
Có life leech bị nerf một chút, còn 80% hiệu quả so với patch trước.
kaupezanaj
Rust Claw
83 | 4
Mình đang tập làm the void, cho hỏi con Slave of Envy co bị bug gì ko, mình đánh nó 3 lần, nó cast dc vài cái spell rồi hoàn toàn lặn mất hút. Mình dạo khắp bản đồ vài vòng vẫn ko tìm thấy nó đâu? :scratch:
Totem mình ko bắn chứng tỏ nó ko ở gần. Mình còn thử cả sacrifice đẻ dụ nó Death Shards mà cũng vô ích. :wall:
Một điều nữa mình phát hiện ra là Envy có thể đi tới Pride, có điều chưa đi hết :mweed:
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Posted over 2.500 messages
Legendary Popularity Badge
Has a thread with over 250.000 views
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions
Cảm ơn ông kaupezanaj về cái amulet/ring nhé. Bữa giờ bận chưa log vô lấy nữa. Còn void muốn làm boss luôn thì pm tui đưa cái ring cho làm :D

Con pouncezon patch này nhìn cái flame chán chả muốn chơi, muốn del char luôn sau khi làm xong flame =))
dtd
Monkey King
287 | 1
ai mua flame ko bán rẻ này :))
kaupezanaj
Rust Claw
83 | 4
Pinball wrote:Cảm ơn ông kaupezanaj về cái amulet/ring nhé. Bữa giờ bận chưa log vô lấy nữa. Còn void muốn làm boss luôn thì pm tui đưa cái ring cho làm :D

Oh, ko cần đâu. Mình muốn làm hết các quest để trải nghiệm ấy mà. Chơi hai mùa rồi mà chưa làm đc mấy quét cuối (void, laz, witch, uldi)

Sau một hồi tìm hiểu hoá ra con envy có khả năng bay trên dòng sông. Nó mà ngã sấp mặt vào con sông quê thì đồ đạc cũng trôi theo dòng nuớc luôn.
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Posted over 2.500 messages
Legendary Popularity Badge
Has a thread with over 250.000 views
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions
dtd wrote:ai mua flame ko bán rẻ này :))

Shop đi em vì làm rồi, thấy yếu mà ko thông báo cho mọi người biết =))
kaupezanaj wrote:
Pinball wrote:Cảm ơn ông kaupezanaj về cái amulet/ring nhé. Bữa giờ bận chưa log vô lấy nữa. Còn void muốn làm boss luôn thì pm tui đưa cái ring cho làm :D

Oh, ko cần đâu. Mình muốn làm hết các quest để trải nghiệm ấy mà. Chơi hai mùa rồi mà chưa làm đc mấy quét cuối (void, laz, witch, uldi)

Sau một hồi tìm hiểu hoá ra con envy có khả năng bay trên dòng sông. Nó mà ngã sấp mặt vào con sông quê thì đồ đạc cũng trôi theo dòng nuớc luôn.

Good. Tui thích mấy người như vậy 8-)
ghostandme
Pit Knight
103 | 0
ImageImage
e đang cần 2 mảnh set này, bác nào có ới e nhé
Edited by ghostandme 6 years.
dtd
Monkey King
287 | 1
Hôm nay vừa ép sig mất rồi :v sao ko bảo sớm @@
ghostandme