Season 13: Chaos (Friday the 13th, January 2017)

Join other median communities around the world!
nikita
Acid Prince
49 | 5
Common Auction Badge
Won 50 auctions
doanhonghieu wrote:E mới tập chơi game này,và cũng bik cách ép đồ.ngọc sơ sơ.Nhưng gặp rắc rối ở phần build socked jewel,mấy topic hướng dẫn họ dùng từ viết tắt làm e ko hiểu đó là option gì,ai bik chỉ dùm e mấy từ viết tắt này cái như: 2%LL,6% SD,FHR,AR,IAS???? Là sao ạ nguyên văn đầy đủ của dòng option đó là gì???

2%ll : 2% life stolen per hit
FHR : faster hit recovery
ẢR : Attack ratting
IAS : increase attack speed
6% SD : 6% spell damage( giờ chỉ còn 4%)
dtd
Monkey King
287 | 1
doanhonghieu wrote:E mới tập chơi game này,và cũng bik cách ép đồ.ngọc sơ sơ.Nhưng gặp rắc rối ở phần build socked jewel,mấy topic hướng dẫn họ dùng từ viết tắt làm e ko hiểu đó là option gì,ai bik chỉ dùm e mấy từ viết tắt này cái như: 2%LL,6% SD,FHR,AR,IAS???? Là sao ạ nguyên văn đầy đủ của dòng option đó là gì???

viết tắt xem ở đây nha bạn
https://vozforums.com/showpost.php?p=118564005&postcount=91
SD thì em cũng chịu @@
iamq1803
Heretic
408 | 45
Common Love Badge
Earned over 20 cookies
Viết tắt chuẩn nhất nhé, đầy đủ: https://docs.median-xl.com/doc/wiki/abbreviations
doanhonghieu
Skeleton
3 | 0
Cảm ơn mấy anh nhìu,tiện thể e hỏi nốt cái này.E biết cách dùng shrine để đồ có "Orb..",nhưng lại ko bik làm sao để ra đồ trắng full lỗ có dòng "orb effects applied to this item are doubled" nghe bảo đây là đồ cao cấp hơn dame+defense cao hơn khi áp dụng RW vào đồ.E kiếm shrine thử hoài mà nó ko ra đồ trắng full lỗ đc.Ai bik không ạ chỉ e với.
kissofaries
Daystar
674 | 8
đơn giản vì nó ko tồn tại nữa
violetlong
Skeleton
2 | 0
Sử dụng speed calculator ntn vậy các bạn? Nhập số nào vào. Nhiều lúc mình đánh quá nhiều quái cùng lúc, hiệu ứng nhiều nên hình ảnh nhân vật ,quái không hiện lên luôn,cái này là do máy hay sao ạ?
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Posted over 2.500 messages
Legendary Popularity Badge
Has a thread with over 250.000 views
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions
Do máy bạn quá yếu. Sử dụng Speed Calc thì xài thêm D2stat để coi cho chính xác rồi hãy tính.
babarian
Skeleton
2 | 0
ai biết butcher ở bản mới ở khu nào không ( tristram new area) em mới chơi lại bản mới không thấy khu đánh butcher làm blackroad bản 2017 1.13 bác nào chỉ giúp em với
kodvil2
Skeleton
3 | 2
babarian wrote:ai biết butcher ở bản mới ở khu nào không ( tristram new area) em mới chơi lại bản mới không thấy khu đánh butcher làm blackroad bản 2017 1.13 bác nào chỉ giúp em với

Triasm - Chỗ làm Q cứu Cain có cái nhà cháy bên góc trái trên có đường xuống
babarian
Skeleton
2 | 0
kodvil2 wrote:
babarian wrote:ai biết butcher ở bản mới ở khu nào không ( tristram new area) em mới chơi lại bản mới không thấy khu đánh butcher làm blackroad bản 2017 1.13 bác nào chỉ giúp em với

Triasm - Chỗ làm Q cứu Cain có cái nhà cháy bên góc trái trên có đường xuống

tks bre nhé