Season 13: Chaos (Friday the 13th, January 2017)

Join other median communities around the world!
Spartan
Lava Lord
93 | 0
diemhong wrote:Cái Black Road challegen cái bước giết 3 con boss trong "Tran Athulua" mình không hiểu sao giết rồi mà không được, trong web hướng dẫn là giết 1 con sẽ được 30s để giết con thứ 2. Mà mình giết hết trong thời gian đó vẫn không được hiệu ứng để cube là sao mấy bác?

con ice vs lighting nha bác
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Posted over 2.500 messages
Legendary Popularity Badge
Has a thread with over 250.000 views
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions
kaupezanaj wrote:Vấn đề như trong hình đó, set đồ rất đẹp nhưng thiếu mất cái đao
Image
Tối nay, cần nhờ bạn nào physical damage hạng nặng vào giúp đỡ đập vỡ mồm con torballos giùm mình. Thực sự mình ko muốn tốn 1 bình belladona vào con mini boss này (Nếu nó ko drop thì chắc tốn ko chỉ 1 bình :evil: )
Game name: Ys
Acc: kaupezanaj
Char: Aku_Nekro
Mình chơi tầm 10h tối nhé, hứa sẽ tiện đường công tác sẽ kiếm cho bạn giúp mình charm có skill luôn :lol:

Yshari là ez uber với nec mà. Ông đẩy qua xbow xài rathma với widow bảo đảm ez mode ông ko ngờ luôn =))
kaupezanaj
Rust Claw
83 | 4
Pinball wrote:Yshari là ez uber với nec mà. Ông đẩy qua xbow xài rathma với widow bảo đảm ez mode ông ko ngờ luôn =))

Tks bacs, mình làm xong rồi, mỗi tội chưa dc cham ngon thôi. Nhân tiện cho hỏi sao chế dc cái đồ runeword này nhỉ, sao thấy trên docs.mxl ko có ghi, bác có thể chỉ cho mình chỗ nào ghi chế mấy món secret này ko :-8 Image
diemhong
Prowler
19 | 0
Spartan wrote:
diemhong wrote:Cái Black Road challegen cái bước giết 3 con boss trong "Tran Athulua" mình không hiểu sao giết rồi mà không được, trong web hướng dẫn là giết 1 con sẽ được 30s để giết con thứ 2. Mà mình giết hết trong thời gian đó vẫn không được hiệu ứng để cube là sao mấy bác?

con ice vs lighting nha bác

Là sao bác, giớ 2 con đó rồi cube mới được sao?
Mình chơi con Pala theo Justice mà sao damage skill yếu quá @@
dtd
Monkey King
287 | 1
Bow necr đi yshari dễ ạ? Ai có thể cho em gear đồ để đi được uber đó không ạ, em thấy cũng có guide mà tận bản xivb jj đó rồi
kaupezanaj
Rust Claw
83 | 4
diemhong wrote:
Spartan wrote:Là sao bác, giớ 2 con đó rồi cube mới được sao?
Mình chơi con Pala theo Justice mà sao damage skill yếu quá @@

Có nghĩa bạn phải kill con light, cold trong 30s.
Khi bạn giết 1 con, nó sẽ cast lên bạn 1 vòng ánh sáng tồn tại trong 30s. Phải giết con còn lại khi vòng ánh sáng vẫn còn, khi đủ 2 vòng ánh sáng thì bạn cube charm dc.
Nhớ đừng đứng cách xa nó hơn 1 màn hình kẻo khi chết nó ko cast vòng ánh sáng đó tới thì mệt.
huyaly
Destroyer
7 | 0
Sao chết mất đồ vậy :(
Kiếm mãi mới đc viên rune Mal để ep cái khiên mà chết xong mất luôn rồi.
Mình quit ra để nhặt lại xác thì ko thấy khiên đâu
dtd
Monkey King
287 | 1
Cây the creep kia hình như lắp theo thứ tự poison magic fire cold light earth
sacks
Ice Clan
566 | 4
Common Popularity Badge
Has a thread with over 10.000 views
ai có wyrd ring cho xin để test nha , thanks
dtd
Monkey King
287 | 1
Wyrd là cái kill tại ra con ma trắng rồi nổ nổ ra vòng tròn dmg cold phải ko ạ? Em có 1 cái +1 thì phải :v