Season 13: Chaos (Friday the 13th, January 2017)

Join other median communities around the world!
kaupezanaj
Rust Claw
83 | 4
Một cảm giác ko thể diễn tả dc :cheers:
Image
Cuối cùng cũng đã xong, chỉ muốn nói với ông anh một câu:
"Ông hãy nhìn đi, cái game chết tiệt mà ông đã đầu độc tôi đây này. Hãy xem tôi đi được bao xa, còn ông thì sao, chưa qua nổi ACT5 Hatred"
suntorytime
Monkey King
269 | 6
Chúc mừng nha :salut:
T chỉ try hard cái The Void đúng 1 ladder rồi từ đó toàn mua charm cho tiện :lol:
LeeBin
Destroyer
6 | 0
MÌnh newbie cho mình hỏi là mình đang có con Totem Nec h mình chuyển qua Xbow thì cái class charm có cần cài lại không? Vì mình thấy cái class charm nó để +1 extra totem. Mình đang ở Destrution.
dtd
Monkey King
287 | 1
LeeBin wrote:MÌnh newbie cho mình hỏi là mình đang có con Totem Nec h mình chuyển qua Xbow thì cái class charm có cần cài lại không? Vì mình thấy cái class charm nó để +1 extra totem. Mình đang ở Destrution.

ko
Pinball
A dragon with boobs
6557 | 255
Great Posting Badge
Posted over 2.500 messages
Legendary Popularity Badge
Has a thread with over 250.000 views
Great Love Badge
Earned over 100 cookies
Common Auction Badge
Won 50 auctions
PhucHung wrote:
Pinball wrote:
PhucHung wrote:Mấy bác có ai guide end game gears cho con merc act 1 Priestess không? Tui không thấy có luôn @@

Muốn kiểu solo boss hay farming hay support?

kiểu solo boss ak! Vì build của mình thiếu damg phys lắm @@

viewtopic.php?f=6&t=4105
PhucHung
Abomination
147 | 17
Cho mình hỏi về OW xíu, chơi lâu r nhưng mà toàn chơi caster nên không tìm hiểu rõ lắm. Mình nghe nói là khi đánh boss cần purify khi có OW thì damg sẽ cao hơn(kể cả boss không có regen như ULDYSSIAN, ZORUN TZIN, Assur,...) có phải như vậy k? Và có cách nào để xài OW cho caster ngoài skill wyrd k?(nó có cooldown và cần AR)@@
kidokute
Destroyer
7 | 0
Common Auction Badge
Won 50 auctions
Anh em giúp tôi với đánh laz có cần nhiều DR ko ?
PhucHung
Abomination
147 | 17
kidokute wrote:Anh em giúp tôi với đánh laz có cần nhiều DR ko ?

Uber nào cũng cần hết đó ông ơi. DR càng cao thì sống càng lâu, sống lâu thì tốt. Nhưng cũng nên cân bằng giữa damg và DR :)
iamq1803
Heretic
408 | 45
Common Love Badge
Earned over 20 cookies
Các bạn cho mình hỏi: bao giờ cũng nên chơi ở /players 8 đúng ko, rơi nhiều đồ hơn, xịn hơn... uber quests các thứ cũng vậy phải ko?
kidokute
Destroyer
7 | 0
Common Auction Badge
Won 50 auctions
PhucHung wrote:
kidokute wrote:Anh em giúp tôi với đánh laz có cần nhiều DR ko ?

Uber nào cũng cần hết đó ông ơi. DR càng cao thì sống càng lâu, sống lâu thì tốt. Nhưng cũng nên cân bằng giữa damg và DR :)

thank ông nhé