Season 13: Chaos (Friday the 13th, January 2017)

Join other median communities around the world!
PhucHung
Abomination
147 | 17
iamq1803 wrote:Các bạn cho mình hỏi: bao giờ cũng nên chơi ở /players 8 đúng ko, rơi nhiều đồ hơn, xịn hơn... uber quests các thứ cũng vậy phải ko?

Rơi nhiều đồ hơn chứ không phải đồ xịn hơn nha bác. VD như con đó có tỉ lệ rơi ra đồ (bất kể loại nào) là 10%, thì ở /players 8 thì tỉ lệ này sẽ cao hơn nhiều lần. Còn đồ xịn hay không là do MF của bác. Nhưng khi làm uber thì nên để /players 1 vì players 8 máu boss sẽ trâu gấp 4 lần, mà cũng chỉ rớt ra có 1 cục charm thôi :v
iamq1803
Heretic
408 | 45
Common Love Badge
Earned over 20 cookies
PhucHung wrote:
iamq1803 wrote:Các bạn cho mình hỏi: bao giờ cũng nên chơi ở /players 8 đúng ko, rơi nhiều đồ hơn, xịn hơn... uber quests các thứ cũng vậy phải ko?

Rơi nhiều đồ hơn chứ không phải đồ xịn hơn nha bác. VD như con đó có tỉ lệ rơi ra đồ (bất kể loại nào) là 10%, thì ở /players 8 thì tỉ lệ này sẽ cao hơn nhiều lần. Còn đồ xịn hay không là do MF của bác. Nhưng khi làm uber thì nên để /players 1 vì players 8 máu boss sẽ trâu gấp 4 lần, mà cũng chỉ rớt ra có 1 cục charm thôi :v

Cám ơn bạn! Trước giờ mình cứ nghĩ đồ cũng xịn hơn.
Làm quest mình cũng toàn để players 8, để 1 thấy ko khó, để 8 cho cảm giác phê :lol:
PhucHung
Abomination
147 | 17
iamq1803 wrote:
PhucHung wrote:

Làm quest mình cũng toàn để players 8, để 1 thấy ko khó, để 8 cho cảm giác phê :lol:

Đi Dcow để players 8 là nó đập sấp mặt luôn :))) Nhất là đối với caster
iamq1803
Heretic
408 | 45
Common Love Badge
Earned over 20 cookies
PhucHung wrote:
iamq1803 wrote:
PhucHung wrote:

Đi Dcow để players 8 là nó đập sấp mặt luôn :))) Nhất là đối với caster

Mình đang cày Dcow players 8 nhưng mình chơi melee Sorceress ko phải caster nên ko thấy khó :lol: ban đầu build caster thấy dễ die quá
chunghp
Imp
5 | 0
Mình newbie, mọi người cho hỏi cái LC1 mình thấy hướng dẫn có lvl 50, 60, 70 là sao nhỉ ??
dtd
Monkey King
287 | 1
chunghp wrote:Mình newbie, mọi người cho hỏi cái LC1 mình thấy hướng dẫn có lvl 50, 60, 70 là sao nhỉ ??

Có mỗi tối đa 50 thôi mà, 60 70 ở đâu vậy
chunghp
Imp
5 | 0
dtd wrote:
chunghp wrote:Mình newbie, mọi người cho hỏi cái LC1 mình thấy hướng dẫn có lvl 50, 60, 70 là sao nhỉ ??

Mình đọc mấy cái hướng dẫn viewtopic.php?t=4115 thấy có LC1 50,60,70
dtd
Monkey King
287 | 1
chunghp wrote:
dtd wrote:

Mình đọc mấy cái hướng dẫn viewtopic.php?t=4115 thấy có LC1 50,60,70

Cái guide đó viết từ bản XVI rồi nên giờ một số cái không chính xác bạn ạ. H bạn vào docs.median-xl.com để xem mục challenger đó, nó ghi thông tin chính xác
chunghp
Imp
5 | 0
Thks, cho mình hỏi sau khi làm LC1 thì train lvl ở đâu tiếp nhỉ, hay lên terro luôn
dtd
Monkey King
287 | 1
chunghp wrote:Thks, cho mình hỏi sau khi làm LC1 thì train lvl ở đâu tiếp nhỉ, hay lên terro luôn

Khaongr lvl 50 của lc 1 chắc là đi được cow rồi. Đi cow đến 60 rồi thấy đủ khỏe thì đi terror